கினோ மற்றும் கிலன்ட்ரோவுடன் கினோவா மற்றும் பிளாக் பீன் சாலட்

கருப்பு பீன்ஸ், சோளம் மற்றும் புதிய கொத்தமல்லி, மற்றும் புதிய எலுமிச்சை சாறு மற்றும் சாக்லேட் மிளகு அல்லது மிளகாய் தூள் பருவமடைந்த ஒரு எளிய, விரைவான மற்றும் எளிதான சைவ உணவு மற்றும் காய்கறி quinoa சாலட் அல்லது quinoa pilaf செய்முறையை – மெக்ஸிகோ சுவைகள் ஈர்க்கப்பட்டு. ஒரு quinoa சாலட் செய்ய உண்மையில் எந்த தவறான வழி உள்ளது, மற்றும் இந்த செய்முறையை வழக்கமான quinoa மற்றும் காய்கறிகளும் ஒரு பிட் அதை கலக்கிறது.

சுவையூட்டிகள் வளர அனுமதிக்கப்படுவதற்கு முன்பு, இந்த சைவ உணவு மற்றும் சைவ உணவு பழக்கம் புதிய மற்றும் சூடான, அல்லது குளிர்காலத்தில் குளிர்ச்சியுடன் வழங்கப்படும். சாப்பிடுவதற்கு முன்பு மெதுவாக அதை சாப்பிட்டு புதிய சுண்ணாம்பு மற்றும் சுவைகளை உறிஞ்சுவதற்கு கடல் உப்பு தூண்டும் மற்றொரு பிழைகள் கொடுக்கவும். இந்த செய்முறையை ஆரோக்கியமான, உயர் ஃபைபர், அதிக புரதம் சைவ உணவு மற்றும் சைவ உணவை அத்துடன் முழுமையாக பசையம் இல்லாத (கீழே செய்முறையை பார்க்கவும்).

விஷயங்களை ஒரு பிட் வரை மாற்ற வேண்டுமா? Quinoa பதிலாக kaniwa இந்த கருப்பு பீன் சாலட் முயற்சி! நீங்கள் இந்த வீட்டில் காய்கறி quinoa மற்றும் கருப்பு பீன் pilaf செய்முறையை விரும்புகிறேன் என்று கண்டால் , நீங்கள் இந்த ஏழு படைப்பு சைவம் quinoa சாலட் கருத்துக்கள் சில முயற்சி செய்ய வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன்.

மிச்சத்தை உண்டாக்கியதா? ஒரு சாண்ட்விச் சாண்ட்விச் மடக்கு உருவாக்க உங்கள் quinoa சாலட்டைப் பயன்படுத்தவும், சில சல்ஸாவில் சேர்க்கவும், உங்களுடைய சில சைவ உணவுப்பொருட்களை தயாரிக்கவும் அல்லது மீதமுள்ள quinoa ஐ எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்பதைப் பற்றி இந்த யோசனைகளைப் பார்க்கவும்.

உனக்கு என்ன வேண்டும்

 • 1 டீஸ்பூன். ஆலிவ் எண்ணெய் + 2 டீஸ்பூன்.
 • 3 பச்சை வெங்காயம், நறுக்கப்பட்ட
 • 3 கிராம்பு பூண்டு, துண்டு துண்தாக வெட்டப்பட்டது
 • 1 கப் quinoa
 • 2 கப்
 • காய்கறி குழம்பு அல்லது தண்ணீர்
 • 1 12-அவுன்ஸ். சைவம் கருப்பு பீன்ஸ், வடிகட்டிய முடியும்
 • 1 கப் சோளம் கர்னல்கள்
 • 2 டீஸ்பூன். நறுக்கப்பட்ட புதிய கொத்தமல்லி
 • 2 டீஸ்பூன். புதிய சுண்ணாம்பு சாறு
 • 1/2 தேக்கரண்டி. கேசீன் மிளகு அல்லது மிளகாய் தூள் (விரும்பினால்)

அதை எப்படி செய்வது

 1. ஒரு பெரிய வாணலியில், 2-3 நிமிடங்கள் ஒரு தேக்கரண்டி ஒரு தேக்கரண்டி பூண்டு குலுக்கல், பின்னர் மற்றொரு நிமிடம் அல்லது இரண்டு ஐந்து பருப்பு பச்சை வெங்காயம் மற்றும் வெப்ப சேர்க்க.
 2. Quinoa மற்றும் காய்கறி குழம்பு அல்லது தண்ணீர் சேர்க்கவும். மூடி, ஒரு கொதிகலனை கொண்டு, மெதுவாக இளங்கொதிவோடு வெப்பத்தை குறைக்கவும்.
 3. Quinoa 20-25 நிமிடங்கள் சமைக்க, சமைக்க அனுமதிக்க, அது முழுமையாக சமைத்த வரை மற்றும் ஒரு முள் கொண்டு fluffed முடியும்; பெரும்பாலான திரவ உறிஞ்சப்பட்டு வேண்டும்.
 1. க்வினோவை சமையலறையில் வைக்கவும், சோளக் கர்னல்கள், கருப்பு பீன்ஸ் மற்றும் மிளகாய் தூள் அல்லது கேசீன் மிளகு (சுவைக்கு) ஆகியவற்றை சேர்த்து ஒரு நிமிடம் அல்லது இரண்டில் கினோவை சமையல் செய்யும்போது சமையல் செய்ய வேண்டும். சமமாக மசாலா விநியோகிக்க நன்றாக அசை.
 2. சூடாக இருந்து quinoa நீக்க மற்றும் சுண்ணாம்பு சாறு உள்ள குழப்பு மற்றும் ஆலிவ் எண்ணெய் மற்றும் பருவத்தில் மீதமுள்ள கடல் உப்பு அல்லது கோஷர் உப்பு மற்றும் கருப்பு மிளகு ஒரு பிட், நன்றாக இணைந்த இரண்டு தேக்கரண்டி மீதமுள்ள. சுவை, ருசிக்க, பருப்புகளை சரிசெய்யவும்.
 3. புதிதாக நறுக்கப்பட்ட கொத்தமல்லி சேர்த்து பரிமாறவும். மகிழுங்கள்!

குறிப்பு குறிப்பு:
உங்கள் மசாலா மற்றும் காய்கறி குழம்பு பசையம் இல்லாத (அல்லது, காய்கறி குழம்புக்கு பதிலாக quinoa சமைப்பதற்கு தண்ணீர் பயன்படுத்தினால்) இது ஒரு உயர் புரதம் மற்றும் பசையம் இல்லாத சைவ சமையல் செய்முறையாகும். லேபிள்களைப் படியுங்கள், அல்லது உங்களுடைய சொந்த வீட்டில் காய்கறி சாறு பயன்படுத்தினால், அது பசையம் இல்லாதது என்பதை உறுதிப்படுத்த வேண்டும்.

ஊட்டச்சத்து வழிகாட்டுதல்கள் (ஒரு சேவைக்கு)
கலோரிகள்703
மொத்த கொழுப்பு11 கிராம்
நிறைவுற்ற கொழுப்பு2 கிராம்
நிறைவுறா கொழுப்பு6 கிராம்
கொழுப்பு0 மிகி
சோடியம்36 மிகி
கார்போஹைட்ரேட்127 கிராம்
நார்ச்சத்து உணவு26 கிராம்
புரத32 கிராம்

(எங்கள் சமையல் பற்றிய ஊட்டச்சத்து தகவல் ஒரு மூலப்பொருள் தரவுத்தளத்தைப் பயன்படுத்தி கணக்கிடப்படுகிறது மற்றும் ஒரு மதிப்பீடாக கருதப்படுகிறது. தனிப்பட்ட முடிவுகள் மாறுபடலாம்.)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *